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TAARIFA KWA WAKAZI WA SEGEREA

HADI KINYEREZI

26/7/2024

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) inapenda kuwataarifu Wananchi na Wakazi
wanaohudumiwa na Kituo cha kusukuma maji Segerea kuwa,
kutakuwa na ukosefu wa huduma ya maji kutokana na hitilafu
kwenye pampu ya kusukuma maji.

Sababu: Matengenezo ya Pampu yatakayohusisha ubadilishaji
wa pampu katika kituo cha kusukuma maji Segerea.

Maeneo yatakayoathirika ni:
Kinyerezi Mafuta ya Taa, Mnembwe, Kwa Makadali,
New Vibe, Msikitini, Efata, Kota za NSSF, Kinyerezi
Kanga na Bonyokwa Kisiwani
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Imetolewa na
Kitengo cha Mawasiliano
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